Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5GC + E2160 280*9 =2.52GHz แต่มองมะเห็น D: เป็นเพราะอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5GC + E2160 280*9 =2.52GHz แต่มองมะเห็น D: เป็นเพราะอะไรครับ

ลองลาก เล่นดูครับ แต่งงมากๆตรงที่ เครื่องทุกอย่างเปิดติดหมด แต่มอง ไม่เห็น ไดร์ D เป็นเพราะอะไรครับ ท่านเซียนทั้งหลายช่วยตอบผมที

ทด RAM 1:1 แล้ว ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆ

P5GC ???????
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ลดลงมาใช้งานเดิมๆยังเห็นปกติป่ะหละ....

Comment

Working...
      X