Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากคล็อก inno3d fx 5500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากคล็อก inno3d fx 5500

ปิดกระทู้แล้วครับ-!@#$%

ตอนนี้ผมใช้เจ้า FX 5500 ของ inno3d อยู่ มันก็ไม่มปัญหาอะไรหรอ เพียงแต่ผมอยากแรงบ้างเลยลองคล็อกดู ปรากฏว่า GBU มันไปได้แค่ 20 MHz เท่นนั้นเอง ไม่ทราบว่ามันน้อยไปรึปล่าว ต้องไปเพิ่มไฟที่ไบออสไหมครับ หรือต้องทำอะไรอย่างอื่นไหม? อยากแรงครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
    ขอบคุญครับ
    Last edited by t-force; 18 Apr 2010, 04:28:11.

FX5500 ก็คือรุ่น FX5200 OC ครับ

Comment

คอมเก่าผม6200ผมคิดว่าเก็บมันไว้พิมงานทำเวิดทำเอ็กเซลไปเถอะครับอย่าไปทำมันเลยเก็บมันไว้เชยชมดีก่า

Comment

Working...
      X