Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gview ผม กลับหัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gview ผม กลับหัวครับ

ทำมานานแล้วครับ ไมไ่ด้เอามาโชว์สักที ถึงวันนี้อยากโชว์ครับ ไม่มีรูปตอนทำน่ะครับ ไม่ได้ถ่ายไว้ ทำตอนประมาณ ตี2 เสร็จประมาณ ตี4 เป็นเคส Gview พ่นสีใหม่ด้านในครับ ตัวเคสเป้นสีดำ ตัวแรคที่ใส่พวก HDD DVD พ่นสีแดงครับ เป้นสีที่ใช้พ่นรถมอเตอร์ไซด์ ใช้อย่างละ 1กระป๋องครับ ไม่ได้ซื้อ เพราะที่บ้านขาย รูปอาจจะไม่ชัดน่ะครับ ใช้มือถือถ่าย Nokia 5310 XpressMusic
    [IMG][/IMG]
    Last edited by slwind; 5 Apr 2008, 01:51:38.

[IMG][/IMG]
    Last edited by slwind; 5 Apr 2008, 01:54:02.

Comment

ผมดูภาพไม่ได้ครับ

Comment

[IMG][/IMG]
        Last edited by slwind; 5 Apr 2008, 01:56:35.

Comment

ซื้อหลอดไฟมาจากร้านขายอุปกรณ์แต่งรถมอเตอร์ไซด์ครับ เป็นหลอด LED แบน 6ดวง
          [IMG][/IMG]
          Last edited by slwind; 5 Apr 2008, 01:59:23.

Comment

อันนี้ฝาเคสอีกด้านครับ ขีดเส้นไว้ เตรียมเ้อาไปตัด จะได้ติดอคีลิค วันเสาร์นี้น่าจะไปตัด หลังบ้าน พอดีบ้านผมเครื่องมือครบ เพราะที่บ้านขาย สบายไป หุหุ ผมอยู่ฉะเชิงเทราน่ะครับ อายุ 14 น่ะครับ
            [IMG][/IMG]
            Last edited by slwind; 3 Apr 2008, 21:58:38.

Comment

งง

Comment

Originally posted by sc View Post
                ผมดูภาพไม่ได้ครับ
                Originally posted by gointer View Post
                งง
                เห็นรูปมั้ยครับ แต่ผมเห็นน่ะ

Comment

แสดงวามคิดเห็นด้วยครับ อยากรู้ว่ามันเน่าแค่ไหน

Comment

รูปใหญ่ล้นจอเลยครับ เเต่มัวๆมองไม่ค่อยเห็น

Comment

เจ๋งดีคับ กลับหัวผมอยากทำเหมือนกัน แต่ไม่มีเวลา^^"

Comment

มองไม่เห็นเลย ฮิอิ

Comment

โต๊ะแอ่นไปหน่อยครับ

Comment

กลับหัวของจริงครับ ขนาด CPU ยังร่วงมาอยู่ด้านล่างเลยนะ

Comment

สว่างอีกนิดหละเท่เลย

Comment

Working...
                              X