Announcement

Collapse
No announcement yet.

์Nvidia 169.28 beta ผมลงแล้วอยากจะกรี๊ดดดด...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ์Nvidia 169.28 beta ผมลงแล้วอยากจะกรี๊ดดดด...

XFX 8800GT 600/1800 512MB G92

ที่ผ่านมาใช้ 169.21 NVIDIA พอดีเมื่อกี้ไปเข้าห้อง OC มาเห็นบอกว่ามีตัว 169.25 169.28 BETA เลยเอามาลองซะ

COMPANY OF HERO ALL HIGH 1280 X 1024 85Hz. Testing

169.21
    Average : 48.4
    Max : 61.0
    Min : 52.0

169.28 BETA ครั้งที่ 1
    Average : 103.5
    Max : 212
    Min : 59

ไม่เชื่อสายตาตัวเอง ขออีกครั้ง

Average : 107
    Max : 209
    Min : 60

----------------------
    อัพเดทครับ ... ล่าสุดได้ 174.74 มาเมื่อกี้

ผลคือ

Average : 104.4
    Max : 214
    Min : 61

ไม่แน่ใจว่านิ่งไหม อาจจะตามที่ท่านข้างล่างว่าไว้ แต่ต้องลองดูก่อง
    ----------------------

อ่านมาจากที่นี่ครับ ก็เลยได้ทราบว่ามี 169.28 ขอบคุณเจ้าของบทความ ณ.ที่นี้ด้วยครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=121295

ส่วนที่โหลดมาคือ (โหลดได้เร็วกว่าอีิกลิงค์นึงครับ)

http://downloads.guru3d.com/download...6fb56f93fdcff3

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    Last edited by mammothxp; 3 Apr 2008, 22:57:06.

FPS พุ่งกระจายยยย
    เมื่อไหร่ ATi จะทำ Driver ดีๆ แบบ Nvidia ได้ซักทีนะ

Comment

อ่า แต๋วแตกเยยย แต่เพิ่งลงไม่ถึงชั่วโมง กะลังดูว่าจะเกิดปัญหาอะไรหรือเปล่า อิ อิ

Comment

เดี๋ยวไปโหลดมาบ้างครับ ว่าแต่ 174.74 WHQL มัีนดีไหมอ่า

Comment

กรี๊ด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

หึหึหึหึ

Comment

ไม่เอา link มาฝากกันเลย นะครับ เผื่อคน ขี้คานหา

Comment

Originally posted by excellen View Post
                ไม่เอา link มาฝากกันเลย นะครับ เผื่อคน ขี้คานหา
                โอเค จัดไปท่าน................ รอสักครู่

Comment

มุมน้ำเขียวนำไปอีก 2 แต้ม มุมน้ำแดงยังทะเลาะกับพี่เลี้ยงอยู่เลย

Comment

ตอนแรกผมก็ใช้169.28ครับ และผมก็เปลี่ยนไปใช้ตัวใหม่ๆที่มันออกมา
                    169.44 ตัวนี้ลื่นดีครับ แต่มีความรู้สึกไม่ค่อยนิ่งเท่าไหร่
                    174.74 ไม่ค่อยเวิรค์ แต่อาจดีสำหรับซีรีย์9ก็ได้
                    ผมใช้ไปไม่ถึง10นาทีก็กลับมาใช้169.28เหมือนเดิม ผมใช้8600GT

Comment

แล้วเกมอื่นล่ะครับ

Comment

พุ่งได่8800gtมาขอลองบ้าง อิอิ

Comment

Originally posted by toyo2525 View Post
                          แล้วเกมอื่นล่ะครับ
                          ยังไม่ได้ลองครับ เพิ่งโหลดมาเล่นเมื่อหัวค่ำนี่เองครับ

Comment

ผมลองแล้วครับ Call Of Duty ลื่นหัวแตกเลย แต่crysis เหมือนเดิม ใช้ 8800GT ครับ

Comment

Originally posted by toyo2525 View Post
                              ผมลองแล้วครับ Call Of Duty ลื่นหัวแตกเลย แต่crysis เหมือนเดิม ใช้ 8800GT ครับ
                              แจ่ม.... อย่างนี้ต้องเอามาลงอีกรอบแล้ว อิ อิ

Comment

Working...
                              X