Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม IE7 ผมเป็นอย่างงี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม IE7 ผมเป็นอย่างงี้

ตัวหนังสือมันขาดๆหายๆ อ่ะคับ แล้วผมอ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง มันเป็นอะไรหรอคับ แล้วมีทางแก้มั้ย
    Last edited by zuneoh; 4 Dec 2006, 09:44:05.

บางทีก็เป็นอย่างงี้คับ ตัวหนังสือมานเกินๆ

Comment

จะมีทางแก้ไหมคับ ผมลองลง maxthon ไปก็เป็นเหมือนกันคับ เป็นที่อะไรอ่ะคับ

Comment

เป็นเหมือนผมเลย -*-

Comment

IE 7 มีปัญหาตรงนี้ไงครับบ

Comment

Maxthon ใช้ IE เป็นแกนหลัก การแสดงผลเหมือนกับใช้ IE
            Last edited by Pat_CSSU; 4 Dec 2006, 10:14:32.

Comment

มีทางแก้คือ FireFox ใช้จิ่งจอกเพลิง 5*5*5

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                มีทางแก้คือ FireFox ใช้จิ่งจอกเพลิง 5*5*5
                ทางแก้ผมคือใช้ Opera -*- (เทียบจิ้งจอกไฟก็ไม่ได้ แต่ก็ยังใช้)

Comment

Tools----->InternetOption---->Accessibility
                  ติ๊กถูก หน้าเครื่องหมาย ไม่สนใจ สไตล์จำเพาะ และ ไม่สนใจ ไซส์ เฉพาะของตัวอักษร
                  ทำแล้วอาการหายครับ แต่ขนาด และสไตล์ ของอักษร จะโตขึ้น นิดนึง

Comment

Working...
                  X