Announcement

Collapse
No announcement yet.

bioshockด่านที่ต้องไปช่วยเด็กผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bioshockด่านที่ต้องไปช่วยเด็กผ่านยังไงครับ

ไอที่ต้องไปช่วยเด็กที่โดนไอหัวไฟฉายจับไปอะ

เก่งอ่ะ ผมยังไม่ถึงเลย

Comment

หัวไฟฉายหมายถึง big daddy รึเปล่าอ่ะ ss มาให้ดูหน่อยสิครับ

Comment

ถ้ามีภาพจะดีกว่านี้ครับ ผมจบแล้วสนุกดีครับ

Comment

ใช่ครับ big daddyเเหละผมลืมชื่อ ยังไงก็ช่วยกลับมาตอบทีน้า

ว่าเเต่เซฟภาพในเกมกดรายหรอ

Comment

กด esc ดูครับว่าแต่ละด่านจะให้ช่วยเด็กกี่คนถ้าช่วยได้หมดทุกคนก็จะจบเนื้อเรื่องแบบดีครับ

Comment

เกมส์นี้
              ถ้าผมไม่โกง + มีบทสรุป ก็ไม่จบ ^^ หุหุหุ

Comment

ว่าเเต่ จะหาบทสรุปได้ที่ไหนคับ เล่นเเล้ว งงใช้ได้เหมือนกันนะเกมนี้

Comment

Originally posted by gbo3000 View Post
                  ว่าเเต่ จะหาบทสรุปได้ที่ไหนคับ เล่นเเล้ว งงใช้ได้เหมือนกันนะเกมนี้
                  http://www.gconsole.com/forum/show.p...&cat=3&layout=

.

Comment

หัวไฟฉาย(Big Daddy) มันไม่ได้จับเด็กครับ มันเหมือนเป็นองครักษ์พิทักษ์ส่วนตัว อะไรอย่างงั้น ~
                    ต้องฆ่าเท่านั้น ถึงจะช่วยเด็กได้
                    สู้ๆ

Comment

อ่า ถูกต้องนะครับ ต้องฆ่า big daddy ให้ได้ก่อน ถึงจะช่วยเด็กได้ แต่การจะฆ่า big daddy แต่ละตัวนี่ อย่างโหดอ่ะครับ ^^"

Comment

เเล้วพ่อฆ่าบิ๊กเเดดดี้เเล้วมันจะมีให้เลือกว่าจะฆ่าเด็กหรือช่วยให้เลือกอันไหนดีอะ

อยากได้สูตรโกงเหมือนกันครับตอนนี้ ใครพอมีช่วยหน่อยนะ

Comment

Working...
                        X