Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมควรจะจัด คอมงบ 40000 หรือไม่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมควรจะจัด คอมงบ 40000 หรือไม่คับ

เอาไว้เล่นเกมอะคับ
    คุณคิดว่าแพงไปไหม แล้ว ถ้า จัด มา จะอยู่ได้กี่ปี อะคับ
    หรือ ว่า จัดงบ2-3 หมื่น แล้วเกบตังไว้รอ ของราคาลงดีคับ

หรือช่วยจัดให้สักชุด ทีคับ เอา แบบ ที่ อัพเกรด ได้ อะ

ไม่รู้เหมือนกัน นะครับ แต่เกือบ งงในคำถาม"ผมควรจะจัด คอมงบ 40000 หรือไม่คับ"<< อันนี้แล้วแต่ท่านนะ

ถ้าบอกเอาไว้เล่นเกมส์ ประเภทเกมส์อะไรหรอครับ ?? ที่ท่านเล่นจริง ๆ หมื่นกว่า ๆ ก็เล่นได้แล้วหละนะ
    พวกDotA SF เกมส์online
    แต่ถ้าเป็นเกมส์กล่อง ประเภท 3D กราฟฟิคสูง ๆ ก็ประมาณ 2 หมื่น-3หมื่นอ่ะครับ

รอท่านตัดสินใจ แล้วเดี๋ยวมีคนจัดสเปคให้ครับ

"คอมนะไม่ใช่แปบซี่ จะให้ดีที่สุด"

Comment

Working...
    X