Announcement

Collapse
No announcement yet.

พรุ่งนี้จะไป Pantip แล้ว แนะนำร้านหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พรุ่งนี้จะไป Pantip แล้ว แนะนำร้านหน่อย

พรุ่งนี้จะไป Pantip แล้ว แนะนำร้านหน่อย
    ร้านไหนเป็นยังไงกันบ้าง ร้านไหน service ดี ร้านไหนมีคุณภาพ

หรือถ้าที่ Pantip ไม่เวิก ก้อแนะนำร้านที่เซียร์ ก้อได้ เดินทางสะดวกทั้ง2ที่เลยเพราะ ขสมก ยังไม่ปิดกิจการ

เง้อ เงียบ

Comment

ไปทำไรครับ บอกด้วยจะได้ตอบกันได้

Comment

ร้าน Speed ครับแนะนำ

แนะนำว่าอย่าไปเข้านะ

Comment

จะซื้อที่ JIB ทวงถาม mouse ไวเลส softcase ของแถมให้ครบนะครับ

Comment

Originally posted by phic View Post
            ไปทำไรครับ บอกด้วยจะได้ตอบกันได้

ไปส่องดูเครื่องคับ พอส่องเสด พอใจแหละ ก้อจ่ายเงินเลย

Comment

Working...
            X