Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากต่อเครื่องเล่นDVDเข้าจอคอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากต่อเครื่องเล่นDVDเข้าจอคอมครับ

พอดี โทรทัศในห้องมันเจ๊งไป เวลาดู DVD ผมชอบดูจากเครื่องเล่นDVD ข้างนอกมากกว่า จะมีทางต่อเข้าจอ LCD ได้มั๊ยคับ เครื่องเล่นDVD มีแต่ AV Out ส่วนจอก็เป็น D-sub ธรรมดาครับ ไม่ใช่ AVI ด้วย

หาทีวี box มาเสียบคับ มันมี av input และ d-sub output

Comment

เจ้ากล่องนี้ หน้าตามันเป็นอย่างไรคับ แล้วราคาประมานเท่าไหร่ พอจะมี link ให้ชมสักหน่อยมั๊ยครับ
      ขอบคุณคับ

Comment

TV TUNER BOX Combo DTECH (3820E) รับ TV,w/Remote,(CRT) 590 1Y ที่advice

Comment

เวลาใช้ TV Box มันมี Noise เยอะนะครับ ทำใจก่อนซื้อมาใช้นะ

Comment

ถ้า box tv ยี่ห้อดีๆ มีคุณภาพ ก็ไม่มีสัญญาน รบกวนนะคับ

ดีๆ ก็ของ avermedia คับ ของทำจากไต้หวัน ที่เคยลองต่อ dvd เข้าก็ชัดดี บางรุ่นมี dvd component

แต่ราคาจะสูงหน่อย 2800-4000

Comment

รับทราบครับ ขอบคุณทั้งสองทั่นมากๆ ครับ

Comment

Working...
              X