Announcement

Collapse
No announcement yet.

acer aspire 5502 ใส่ ram buss 667 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• acer aspire 5502 ใส่ ram buss 667 ได้ไหมครับ

acer aspire 5502 ใส่ ram buss 667 ได้ไหมครับ
    พอดี ram ตัวเก่ามันเป็น 256/533*2 อยู่ เครื่องซื้อมาเกือบ 3 ปีแล้วครับ
    อยากรู้ว่ามันรับรองbus 667 ไหมครับ แล้วสามารถใส่ได้ไหม
    พอดีได้ ram macbook ราคาถูก 1gb มา 4 ตัว

ได้ครับ ใช้อยู่_ แต่วิ่งแค่ 533 น่ะครับ
    Last edited by vader007; 4 Apr 2008, 22:33:57. Reason: 533

Comment

ใส่ได้แต่วิ่ง 533 แต่คุ้มตรงที่แรม 667 ถูกกว่า เหอๆ

Comment

ขอบคุณมากนะครับ สำหรับคำตอบ
        แล้ว ram ของ macbook เนี่ยครับ
        มันแรงกว่าพวก kingston รึปล่าวว

Comment

Originally posted by injustiz View Post
          ขอบคุณมากนะครับ สำหรับคำตอบ
          แล้ว ram ของ macbook เนี่ยครับ
          มันแรงกว่าพวก kingston รึปล่าวว
          มันเหมือนกัน ^^ แค่คนละยี่ห้อ

Comment

Working...
          X