Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxy ซิ้งใหม่ ใครทำให้พัดลมมานหมุนแรงๆได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxy ซิ้งใหม่ ใครทำให้พัดลมมานหมุนแรงๆได้บ้าง

galaxy ซิ้งใหม่ ใครทำให้พัดลมมานหมุนแรงๆได้บ้าง พออัดไฟไป1.3 ร้อนโรตๆเลยอะ รอบพัดลมก็ปรับไม่ได้เซงเลย

ใครพอมีวิธี
    ขอบคุงคับ

ปรับไม่ได้หรอครับ
    แนะนำให้เปลี่ยน driver ดูอาจจะปรับได้

Comment

Originally posted by saikano View Post
      galaxy ซิ้งใหม่ ใครทำให้พัดลมมานหมุนแรงๆได้บ้าง พออัดไฟไป1.3 ร้อนโรตๆเลยอะ รอบพัดลมก็ปรับไม่ได้เซงเลย

ใครพอมีวิธี
      ขอบคุงคับ
      บ้องโลด 5 5 5

Comment

สงสัยต้องเล่นตัวโหดไปเลยครับ อิอิ

Comment

ใช้ RivaTunner ครับหัวข้อ FanSpeed

Comment

ถามนิดนึงครับ พัดลมการดจอ 2pin สามารถปรับรอบผ่าน software ได้ไหมคับ

Comment

Originally posted by 4604069 View Post
              ถามนิดนึงครับ พัดลมการดจอ 2pin สามารถปรับรอบผ่าน software ได้ไหมคับ
              ได้ครับ แต่จะมองไม่เห็นรอบที่มันใช้งานอยู่ในขณะนั้น

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
                ปรับไม่ได้หรอครับ
                แนะนำให้เปลี่ยน driver ดูอาจจะปรับได้
                ลองหมดแว้วอะคับ ไม่ได้เลย

ขอบคุงคับ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                บ้องโลด 5 5 5
                เอามาเลยตาอิมไหนๆไฟมานก็ไป1.3ได้ละขาดแความเยน 555

Originally posted by ViewExtreme View Post
                สงสัยต้องเล่นตัวโหดไปเลยครับ อิอิ

ขอตังซื้อหน่อย

Originally posted by eXzato View Post
                ใช้ RivaTunner ครับหัวข้อ FanSpeed
                ลองแว้วอะคับไม่เหนแรงขึ้นเลยนะ

Originally posted by eXzato View Post
                ได้ครับ แต่จะมองไม่เห็นรอบที่มันใช้งานอยู่ในขณะนั้น
                พี่ๆป๋มใช้แต่แบบ3pinลงการืดจออะคับ มานจาปรับรอบได้ไหมอะเซงมากเลย ป๋มซื้อพัดลม6000rpmมากะจาเอาอานเก่าออกเอาอานนี้ติดลวดยัด พี่ว่าจาเยนขึ้นเยอะไหมอะคับ

Comment

เคยปรับแล้วเหมือนอุณหภูมิเท่าเดิมเลยครับ

Comment

Working...
                  X