Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS3650กับ3650Top

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS3650กับ3650Top

ASUS3650กับ3650Top ตัว 256/DDR3
    มันต่างกันตรงไหนคับ เท่าที่ดู หน้าตาเหมือนกันยังกะเเกะ ชิฟทุกอย่างตัวเดียวกัน แต่ตัวTop แรงกว่านิดหน่อย
    หรือว่าตัว TOP เป็นตัวที่ oc จากโรงงาน อันนี้ผมคิดเอาเองนะ
    ท่านผู้รู้ช่วยตอบทีคับ

ถูกต้องแล้วครับ

ตัว Top จะ oc Core+Mem มาแล้ว

Comment

คับ

Originally posted by nununu View Post
      ถูกต้องแล้วครับ

ตัว Top จะ oc Core+Mem มาแล้ว
      ขอบคุณคับ พอดีผมได้ซื้อตัว 3650 (ซื้อผิดน่ะจะซื้อตัวTOp น่ะ) เสียใจนิดๆคับ
      แต่พอรู้ว่าตัวเดียวกัน ผม oc เองก็ได้ TOP ก้อ TOP เหอะ อิอิ

ปล.3650 256/DDR3 ถูกกว่าตัว TOP ด้วยคับ

Comment

ถูกกว่าไม่กี่ร้อยหรอกครับ ผมซื้อมา2800เอง

Comment

ของผม 2500 น่ะ ซื้อผิด แต่ไม่ซีเรียสแล้วล่ะคับ

Comment

ในมุมมองของคนชอบ OC

ผมซื้อรุ่นถูกมา OC เองครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              ในมุมมองของคนชอบ OC

ผมซื้อรุ่นถูกมา OC เองครับ
              เหมือนผมเลยครับ อิๆ

Comment

ตัว TOP มัน OC
                725/1600 @ 800/1800 ใช่ปะคับ

มีใคร OC ตัวธรรมดาได้มากก่านี้ + เสถียร แบบไม่โมไฟ มั่งป่าวคับ

ปล. ผมใช้ตัว TOP @ 850/1900 น่ะคับ

Comment

Originally posted by zero_za View Post
                  ตัว TOP มัน OC
                  725/1600 @ 800/1800 ใช่ปะคับ

มีใคร OC ตัวธรรมดาได้มากก่านี้ + เสถียร แบบไม่โมไฟ มั่งป่าวคับ

ปล. ผมใช้ตัว TOP @ 850/1900 น่ะคับ

มากกว่านี้ก็ได้นะครับ อิอิอิ

Comment

รอชมอยู่คับ
                    จะจำไว้เป็นแนวทางน่ะท่าน

Comment

asus 3650top
                      Attached Files

Comment

Originally posted by zany View Post
                        ของผม 2500 น่ะ ซื้อผิด แต่ไม่ซีเรียสแล้วล่ะคับ
                        ในกล่อง มีหัวแปลง HDMI แถมด้วยมั้ยครับ
                        กะจะหาซื้อมาดูหนัง hidef นะครับ

Comment

Originally posted by Aek_CM View Post
                          asus 3650top
                          ตู้ปลาล่ะคับเสี่ย

Comment

คับ

Originally posted by deedee View Post
                            ในกล่อง มีหัวแปลง HDMI แถมด้วยมั้ยครับ
                            กะจะหาซื้อมาดูหนัง hidef นะครับ
                            ในกล่อง มีมาให้ครบคับ สอยที่ เซียร์ แถวบันไดเลื่อนน่ะคับ

Comment

Originally posted by zany View Post
                              ในกล่อง มีมาให้ครบคับ สอยที่ เซียร์ แถวบันไดเลื่อนน่ะคับ
                              เดินเซียร์บ่อยเหมือนกัน
                              เดี่ยวคงสอยรุ่นนี้แหละ
                              ว่าจะมาแทน X1300 ไว้ดูหนัง bluray rip 1080p สักหน่อย
                              (X1300 ก็ดูได้ดีอยู่แล้ว แต่อยากลองของใหม่ครับ)

Comment

Working...
                              X