Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS3650กับ3650Top

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3650 ไม่ใช่ตัว Top นะคับ

Comment

Originally posted by zany View Post
      ของผม 2500 น่ะ ซื้อผิด แต่ไม่ซีเรียสแล้วล่ะคับ
      ราคาเท่านี้มัน แรมเป็น ddr อะไรครับ แล้วความจุเท่าไร ซื้อที่ไหนอ่ะอยากได้

Comment

ddr3 256mb โดยส่วนใหญ่ครับ
        เห็นของ HIS นี่ 2400 บ.
        ยังหาร้านที่คุณ zany บอกไม่เจอ(หรือหมดไปแล้ว)
        เห็นร้านข้างๆ pcoutlet ขาย 2680 บ. (ราคาเดียวกับ HWH)
        รุ่น top 2900 กว่าๆ
        ไปดูที่ร้าน com ok เห็นเหลือแต่รุ่น top 2770 บาท
        (อยากได้รุ่นธรรมดามากกว่าครับ)

Comment

โห ผมซื้อตอนมันออกแรกๆตั้ง 3150.- แหนะ Y^Y เศร้าๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by neromimz View Post
            โห ผมซื้อตอนมันออกแรกๆตั้ง 3150.- แหนะ Y^Y เศร้าๆๆๆๆ
            เศร้าทำไมครับ ซื้อก่อนได้ใช้ก่อนครับ

Comment

Working...
            X