Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมมีลำโพง/หูฟังมือหนึ่ง ราคาถูกกว่าพันทิพมาขายสนใจกันมั้ยครับ ขอถามความเห็นเพื่อนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมมีลำโพง/หูฟังมือหนึ่ง ราคาถูกกว่าพันทิพมาขายสนใจกันมั้ยครับ ขอถามความเห็นเพื่อนๆ

ถ้าผมขายลำโพง/หูฟังถูกกว่าพันทิพ แต่อาจจะถูกกว่าไม่มาก จะมีใครสนใจมั้ยครับ ตัวอย่างนะครับ
    1. หูฟัง shure e3c สีขาว ราคา7000 ผมขาย 6000บาท******
    2. ลำโพง logitech z 5500 ผมขายไม่เกิน15000******
    3. โน้ตบุ๊ค เอเซอร์ตระกูล extenza (ไม่เหมือนเอเซอร์กะป๋องทั่วๆไปนะครับ เป็นซีรี่ที่ใช้วัสดุที่ดีกว่า)
    -----ตัวเครื่องเป็น เมกนีเซียมอัลลอยด์
    -----มีเซนเซอร์หยุดการทำงานฮาร์ดดิสเวลาฮาร์ดดิสหล่น
    -----คีย์บอร์ดโค้งเวลาพิมไม่เมื่อย
    -----core2duo t5450 ram 2 g การ์ดจอออนบอร์ด x3100 มีทั้ง 14 และ 15.4 นิ้ว ราคา 26000******
    4. ลำโพง altec
    ขอลองถามความเห็นเพื่อนๆดูนะครับ
    ส่งของแถวรถไฟฟ้า สยาม - ปิ่นเกล้า
    ผมยังไม่ได้ขายนะครับ แค่ถามความเห็นเพื่อนๆดูก่อน
    ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ

น่าสนครับ
    แต่ผมม่ายมีตังค์ อิอิ

Comment

เอ่อ ของมีประกันตามปกตินะครับ ไม่ใช่หิ้ว

Comment

Altec Lansing มีร่นไหนขายบ้างครับราคาเท่าไร

Comment

เอามาขายก็มีคนซื้ออยู่แล้วครับ

Comment

ทำเว็บ หรือ Blog ไว้เลือกสินค้า และ contact point ไว้หน่อยก็จะดีนะครับ

Comment

มีประกันปกติ + ราคาถูกกว่า นำเสนอเร็วๆนะครับ

Comment

ลอง list รายการดูครับ

Comment

สนใจ Z5500 อยากลองเอามาเล่นเกม ดูหนังจิงๆ

Comment

เอา Bose C5 ด้วยครับ

Comment

X3 5.1 มีม่ะ

Comment

ถ้ามีประกัน ถูกมากมาย

Comment

---ลำโพงaltec ผมมีทุกรุ่นที่นำเข้ามาขายในประเทศไทยนะครับ ตัวอย่างเช่น MX5021 เดือนก่อนไปดูฟังทิพขายถูกสุดอยู่ที่ 7000 ผมอาจจะขายได้ 6500 คืออาจจะถูกกว่ากันไม่มากขนาดshock price อะไรขนานนั้นอะครับ แต่จะพยายามให้ได้ถูกที่สุด
                          ---ส่วนลำโพง bose กับ microlab เด๊วผมจะลองดูให้นะครับ
                          ---ขอบคุณเพื่อนๆมากนะครับสำหรับทุกคำแนะนำ
                          ---ถ้าใครสนใจยี่หุ้อไหนรุ่นอะไร ลองโพสไว้นะครับ

Comment

shock price ไม่ได้ ไม่เป็นไรครับ อย่าทำให้คนซื้อ shock เป็นพอครับ อิอิ

Comment

ขอตัวที่ราคาประมาณ 5000 ด้วยนะครับ ^ ^

Comment

Working...
                              X