Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเสียงของ Creative 5.1 sbs 560 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเสียงของ Creative 5.1 sbs 560 คับ

พอดีกำลังจะได้ Creative 5.1 sbs 560 มาครับแต่ยังไม่ทราบถึงเสียงมันเลย ตอนนี้ใช้ฟิลลิป mms 430 คับเสียงต่างกันเยอะมั้ยคัรบ เพราะฟิลลิปที่ใช้อยู่เสียงดังดี เบสเยี่อมมากเลย แต่อยากลอง5.1ดูงบน้อยอะคับ เห็นราคาถูกดี1200เอง ช่วยทีคัรบ กำลังดูๆซาวการ์ดด้วยอีกตัว

Originally posted by benzarang View Post
    พอดีกำลังจะได้ Creative 5.1 sbs 560 มาครับแต่ยังไม่ทราบถึงเสียงมันเลย ตอนนี้ใช้ฟิลลิป mms 430 คับเสียงต่างกันเยอะมั้ยคัรบ เพราะฟิลลิปที่ใช้อยู่เสียงดังดี เบสเยี่อมมากเลย แต่อยากลอง5.1ดูงบน้อยอะคับ เห็นราคาถูกดี1200เอง ช่วยทีคัรบ กำลังดูๆซาวการ์ดด้วยอีกตัว
    Creative เบสมันกระจาย แต่ 1200 นี่เอาไปเหอะถ้าไม่ชอบส่งต่อให้ผมก็ได้แถมให้อีก 200 อิอิ

Comment

555+ ถ้าไม่ชอบอะนะคับ แต่คงชอบอะ เดี๋ยวขายฟิลลิปทิ้งซะ
      ปล. ขาตั้งหาซื้อได้ที่ไหนมั่งอะคับ ไว้ตั้งข้างหลัง2ขา

Comment

อับหน่อยคับ ช่วยกันหน่อยคับ

Comment

ผมก็ใช้ตัวนี้อยู่เหมือนกันครับ......
          ว่าจะขายอยู่เหมือนกัน อยากไปเล่นของBose C3ดูบ้าง

Comment

Originally posted by benzarang View Post
            ง่าหาให้ผมตัวดิ อยากได้ๆ

Comment

พอดีวันนี้มีคนขายผมเลยรีบซื้ออะคับ

Comment

555+ ถ้าไม่ชอบอะนะคับ แต่คงชอบอะ เดี๋ยวขายฟิลลิปทิ้งซะ
                ปล. ขาตั้งหาซื้อได้ที่ไหนมั่งอะคับ ไว้ตั้งข้างหลัง2ขา
                รุ่นไรครับ ถ้าจะขาย กระซิบหน่อยนะ

Comment

Working...
                X