Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องสายสีขาวของจอ LCD 2232GW หน่อยน้าค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องสายสีขาวของจอ LCD 2232GW หน่อยน้าค่ะ

มันจะมีสายที่สามอ่าค่ะ สีขาวที่เสียบเข้าจอกะเคส อ่าค่ะ มันเปนสายเกี่ยวกับระบบอะไร แร้วไม่เสียบได้มั๊ยค่ะ มีประโยชน์ไงก็บอกละกันค่ะพอดีเพิ่งซื้อมา Samsung 2232gw ขอบคุนนะค่ะ

สาย dvi ปะคับ ไว้สำหรับ ต่อภาพแบบดิจิตอล

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      สาย dvi ปะคับ ไว้สำหรับ ต่อภาพแบบดิจิตอล
      ต่อภาพแบบดิจิตอล ยังไงหรอค่ะ เปนแบบไหนอ่า

Comment

ดันหน่อยล่ะกันค่ะ

Comment

ใช่แบบนี้ป่าวคับ

Comment

สีฟ้า D-sub แบบ อนาล๊อค

สีขาว DVI แบบ ดิจิตอล คับ
            Last edited by karaboon; 6 Apr 2008, 13:16:28.

Comment

ใช้จอตัวเดียวดันคับต้องดูที่กาดจอคุณว่ามีdviด้วยมั้ย ถ้ามีใช้dviภาพดีกว่าคับ ผมก็ใช้dviเล่นเกมภาพสวยกว่านิดนึง

Comment

ของเราเปนเหมือนภาพ Single Link DVI อ่าค่ะ ถ้าเสียบสายขาวแร้ว สายฟ้าต้องเสียบมั๊ยอ่าค่ะ

Comment

เสียบอันใดอันนึง

Comment

Originally posted by nitnoi12009 View Post
                    ของเราเปนเหมือนภาพ Single Link DVI อ่าค่ะ ถ้าเสียบสายขาวแร้ว สายฟ้าต้องเสียบมั๊ยอ่าค่ะ
                    ต่อ dvi เส้นเดียวไปเลยคับ ภาพดีกว่า และไม่ต้องปรับ ขอบจอ

Comment

เอ่อตั่งกะใช้มาผมำมาเคยปรับขอบจอเลยนะครับมะรู้จอมีเหมือนกันมั้ย LCDมันจะมีตัวปรับให้เองอะคับ

Comment

คือ พอ เสียบสายเดียวแร้วมันมีจุดๆเล็กๆสีน้ำเงินขึ้นเต็มจอเลยอ่าค่ะ

Comment

ดันหน่อยนะ

ชวนหน่อยค่ะ

Comment

Working...
                          X