Announcement

Collapse
No announcement yet.

comsevenจะเอา X1950Pro กับ X1650XT AGP8x มาขายมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• comsevenจะเอา X1950Pro กับ X1650XT AGP8x มาขายมั้ยครับ

มีใครพอรู้บ้าง เห็นในเว็บตปทบอกว่า X1950Pro ราคาอยู่ที่ 249$

ยังไม่เห็นแม้แต่เงาเลยครับ

Comment

ก็ต้องดูว่า powercolor ทำไหม ถ้าทำเดี๋ยวก็มีครับ ผมว่าน่ะ

Comment

T^T ซื้อ 7800GS ไปแล้วล่ะ รอไม่ไหว

Comment

Originally posted by mooh View Post
          ก็ต้องดูว่า powercolor ทำไหม ถ้าทำเดี๋ยวก็มีครับ ผมว่าน่ะ
          powercolor ทำคับ แต่ยังไม่มีวี่แววที่com7จาเอาเข้ามา

Comment

จะทำ X1650XT ด้วยเหรอเนี่ย
            อยากให้เข้าไทยจัง

Comment

ไม่รู้ดิ ผมมีความรู้สึกเหมือนคอม7 ไม่ค่อยอยากขาย powercolor เท่าไร ดูได้จากที่ยิ่งวันยิ่งเอาเข้ามาน้อยรุ่นลงทุกทีๆ อาจจะเพราะตอนนี้กระแส nvidia แรงกว่าด้วยมั้ง เลยไปทำ winfast,inno ดีกว่า ไม่ต้องดิ้นรนมากด้วย

Comment

ไม่เอาเข้ามาครับ ถามเพื่อนที่ทำงานcom7 แล้ว เค้าบอกว่าเอามาก็ขายไม่ค่อยออก....

Comment

อยากได้ 1650 T_T

Comment

ลองสั่งดูสั่งได้นิครับ เห็น cpuยังสั่งได้เลย

Comment

ตอนนี้ X1950Pro AGP ที่เห็นออกมากันแล้วก้อมี 3 เจ้านะครับ Powercolor,Sapphire(512MB Ram),Gecube

จะติดต่อแต่ละแบรนด์ได้อย่างไรครับผม

ใครรู้เบอร์ dealer ขอหน่อยนะครับผม

Comment

Working...
                      X