Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดชิพ NVIDIA nForce ใช้กะ VGA ATi จะมีปัญหาในระยะยาวรึป่าว ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดชิพ NVIDIA nForce ใช้กะ VGA ATi จะมีปัญหาในระยะยาวรึป่าว ?

กำลังจะซื้อ HD 3780 อะครับ กำลังคิดจะใช้กะบอร์ด ARock ALiveNF7G-FullHD หรือ แนะนำบอร์ดให้หน่อยนะครับ อยู่ทางใต้ไม่ค่อยมีบอร์ดให้เลือกมากเท่าไหร่ มีแค่ JIB และ HWH รบกวนแนะนำหน่อยครับ ไม่ได้เข้ามาติดตาม นานมากเลย - -''

ปล. ขอบคุณทุกท่าน มากครับ !!
    Last edited by ZaKaChI; 5 Apr 2008, 20:50:54.

มาอีกละคำถามแบบนี้ !!

ไม่มีปัญหาครับ

Comment

ไม่มีครับ

Comment

แต่จะ CF ไม่ได้ใช่ปะคับ

Comment

CFไม่ได้ตั้งแต่บอร์ดแล้วละ มีอยู่ช่องเดียว
          แต่ถ้าอยาก ก็ได้นะ ใส่ 3870X2 ไง CF ทางอ้อม

Comment

Working...
          X