Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องวิธีผ่าน เกม Lost via domus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องวิธีผ่าน เกม Lost via domus

คือผมเล่นเกมนี้ติดอยุ่แค่ฉากที่ 2-3 เอง ที่ต้องเข้าไปในถ้ำมืดๆ พอไปสุดถ้ำมันจะมีปีศาจหรืออะไรไม่รู้ที่เป็นควันดำๆเข้ามาโจมตีเรา แล้วเราก็ตาย

ใครผ่านแล้วบอกหน่อยนะ หรือมีลิงค์บทสรุปก็ได้ครับ ผมขอหน่อยนะ

thx

อันไหนละครับ สุดทางเจอศพ หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ให้ดูที่ศพ

ถ้าเป็นถ้ำธรรมดาให้ไปหลบในพุ่มไม้ครับ มันจะเป็นต้นยาวๆ แบบไผ่ ลองดูครับ

Comment

Working...
    X