Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องPCI-E 2.0 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องPCI-E 2.0 หน่อยครับ

มันคืออะไรหรอครับ แล้วมันดีกว่าPCI-E ธรรมดายังไงครับ ทำไมผมดูในspec กาดจอหรือเมนบอด ก็ไม่เห็นมันเขียน PCI-E 2.0 เลยครับ เห็นเขียนแต่ PCI-E x 16 แล้วถ้าผมจะใช้ 9600gt กาดมันรองรับ PCI-E 2.0 รึเปล่าครับ
    Last edited by hae-hae; 5 Apr 2008, 23:34:11.

ใช้จริงไม่ต่างกันมากครับ ลอง search ดูนะครับเกี่ยวกะ PCI-E 2.0 เพราะตอบไว้แล้วเยอะมาก ส่วน 9600GT รับ PCI-E 2.0 ครับ ^^

Comment

Working...
    X