Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านที่ มี 8800 ทุกซีรี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านที่ มี 8800 ทุกซีรี่

แนะนำ จากประสบกาม เอ้ย การณ์

อย่าเปลี่ยน การ์ด จนกว่า ซีรี่ 10 จะมา

ด้วยความหวังดี ครับ - -

ซีรี่ส์ 9 เน่ามากขอบอก แนะนำจากคนเล่นเกมเป็นชีวิตจิตใจ

หากคิดเปลี่ยน จะยิ่งซ้ำ แล้วจะหาว่าไม่เตือน

อ่ะจริงหรอ ?????????

แล้วซีรียส์ 10 มันจะเวิ๊กจริงๆหรอ ?????????????

ยังไงก็ไม่มีตังค์อยู่แล้วก๊าบบบบบบบบ

Comment

ผมเปลี่ยนจาก 7 มา 9 เลยเฉยๆหุๆ ออกมา 10 ก็ดีชักเบื่อละ

Comment

กำลังจะตัดสินใจ 88 หรือ 98

Comment

เพราะอะไร หรือ ถึงว่า GF9XXX ไม่ดี นะ
          ขอเหตุผลด้วย

Comment

จาก66 เปลี่ยนเปง79

แรงดีเนอะ คุคุ

Comment

ส่วนตีวผม...มันก็ดีนะ แต่ความน่าจะเป็น มันน่าจะแรงกว่าซีรีย์ 8 พอสมควร-มาก
              แต่ความแรงที่ออกมา มันยังไม่ประทับใจ ถ้าไม่มี 8800GT 8800GTS G92
              ผมคิดว่า จะมีความน่าประทับใจกว่านี้มากมายก่ายกอง
              ปกติ ซีรีย์ใหม่รหัส X600GT มักจะเป็นคู๋ชกกับรหัสสุดท้ายของซีรีย์เก่าหนิ

Comment

ถ้าเกิด 9800GTX มันมี 256 SP หรือแรม DDR4 และทิ้ง***งช่วงความแรงเหมือนที่ 8800 ทิ้ง 7800 ได้

คงไม่มีข้อข้องใจละมั้ง

แต่นี่ 9800 ทิ้ง 8800 แค่ "จึ๋งเดียว"

Comment

เเต่ราคาพอๆกัน เเล้วก็เห็นมีไดร์เวอร์ออกมาเเก้ เเล้ว(อาจจะไม่ ดีเท่า 8xxx) สำหรับผม น่าสนใจดี
                  ติดอย่างเดี๋ยวมันกินไฟ -.-
                  ปล. เห็น msi ราคา 11700

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    เพราะอะไร หรือ ถึงว่า GF9XXX ไม่ดี นะ
                    ขอเหตุผลด้วย

ที่ว่าไม่ดีผมคิดว่าคงจะเป็นกรณีที่คิดจะเปลี่ยนจาก 8800 เป็น 9800 อะครับ เพราะมันไม่ค่อยเห็นผลต่างมากนัก แต่ถ้าใครใช้การ์ดตระกูล 6xxx-7xxx หรือมีเงินอยากเล่นของใหม่อยากจะเปลี่ยนก็เปลี่ยนไปเถอะครับแรงกว่าแน่นอน

Comment

เห็นมีกระทู้นึงเอา 8800gts g92 มา oc ให้เท่ากับ 9800gtx ปรากฎว่า 8800gts แรงกว่าอีกแหะ

Comment

ที่จริง g92 ก็เป็น รหัส 9xxx แหละครับ

แต่เพราะอะไรซักอย่างก็ไม่รู้ nvidia จึงออก 8800gt กับ gts (g92) ออกมา

Comment

คงยังไม่เปลี่ยนหรอกครับ เกมแรงๆก็ยังไม่มีช่วงนี้ และที่สำคัญยังไม่มีตังค์ แค่ซี่รีย์ 8
                          ก็พอแล้ว

Comment

ผมเปลียน จาก FX5500 มา 8800GT เนีย
                            -*-อุส่าเล่ง 8800 มาเป็นปี กลับมีรุ้นใหม่มาอีก -*-

Comment

งั้นเหรอ >< แต่นู๋ก็เปลี่ยนมาเหมือนกัน ส่วนตัวคิดว่าดีขึ้นนะคะ ^^ ที่สำคัญราคามันไม่เเพง

ปล.ไม่ทราบ ท่าน จขกท ลองใช้ Driver 174.74 รึยังค่ะ อาจจะดีขึ้นนะคะ
                              พอดีนู๋เห็นพี่ๆหลายคนบอกกันว่าตอนยังไม่ Update Driver มันจะเอ๋อๆ
                              Last edited by nooaey; 6 Apr 2008, 05:52:38.

Comment

Working...
                              X