Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเข้ามาทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเข้ามาทีครับ

พอดีผมเล่นครายซิสแล้ววัดอุณภูมิกาดจอ สเปกภาพในเกมผมปรับHIGHครับ แล้วความร้อนมันขึ้น 63องศา ไม่ทราบว่ามากไหมครับผมใช้กาดจอ EAH 3850 mb DDR3 256M
    แล้วม่ะต่ะกี้เล่นอยุ่ดีๆเครื่องรีเองซะเฉยไม่รุเกี่ยวกับความร้อนของกาดจอป่าว63องศาเล่นCRYSiS ผมปรับสเปกไฮ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีครับ

ชิวๆ แต่ที่รีเอง powerคุณพอไหมครับ

Comment

Originally posted by justsex View Post
      ชิวๆ แต่ที่รีเอง powerคุณพอไหมครับ
      ตามนั้น.....

เนียนเลย

Comment

Working...
      X