Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาผมเล่นคราวซิส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาผมเล่นคราวซิส

พอดีผมเล่นครายซิสแล้ววัดอุณภูมิกาดจอ สเปกภาพในเกมผมปรับHIGHครับ แล้วความร้อนมันขึ้น 63องศา ไม่ทราบว่ามากไหมครับผมใช้กาดจอ EAH 3850 mb DDR3 256M
    แล้วม่ะต่ะกี้เล่นอยุ่ดีๆเครื่องรีเองซะเฉยไม่รุเกี่ยวกับความร้อนของกาดจอป่าว63องศาเล่นCRYSiS ผมปรับสเปกไฮ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีครับ

น่าจะไม่พอนะ
    ปรับโหดไป

Comment

การ์ดของนายต้องปานกลางถึงจะอยู่นะ

Comment

รีสตาร์ท เองนี่น่าจะมาจากร้อนเกินไป ไม่ก็ไฟไม่พอมั้งครับ

Comment

63 แค่นี้ยังไม่ร้อนมากนัก แต่ดับไปเองหรือรีสตาร์ท อาจไฟไม่พอตอนฟูลโหลด ช่วยบอกรายละเอียดสเปคเครื่องท่านมาให้มากที่สุด ก้จะช่วยได้มากครับ ใช้ psu ยี่ห้ออะไร...กี่วัตต์

Comment

Working...
          X