Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาดูของผมไห้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาดูของผมไห้ทีครับ

พอผมเข้าไปหน้า Bios แล้วเวลาเลือ่นไม่ว่าจะเลื่อนเร็วหรือช้ามันจะค้างไปซักแป๊บนึงแล้วก้อมาเลื่อนได้ต่อเป็นอยุ่แบบนี้ตลอดงับคอมเพิ่งซื้อมาก่อนออกจากร้านช่างก้อแฟรชไบออสมาไห้1ทีแล้วแต่ไม่รุว่าทามไมยางเปน เมนบอดตัวที่ผมใช้ ASUS MA 32 MVP Deluxe/wifi-ap รบกวนผู้รู้เข้ามาบอกทีครับควรทามยังไง

Biosที่เปนหน้าจอสีนําเงินน่ะครับที่พอเปิดเครื่องรึรีเครื่องกด DEL

Comment

ลองดูที่ คีร์บอด ซิครับ

Comment

Originally posted by vorravitmome View Post
        ลองดูที่ คีร์บอด ซิครับ
        บ่อยครั้งที่เจอนะครับ

Comment

Working...
        X