Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องไม่เจอ SM Bus controller

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องไม่เจอ SM Bus controller

ลงวิน XP ให้กับ Notebook ASUS X51R แต่พอลงเสร็จกลับลง Driver ที่ให้มาไม่ได้ มันบอกว่า ลองรับ Vista 32 bit แต่ลงได้ทุกอย่างแล้วแต่ขาด SM Bus controller มันคือ Driver Ship set ใช่ป่าวครับ ทำไงดีครับ

ไดร์เวอร์ ชิปเซ๊ต เมนบอร์ด

ใส่แผ่นไดร์เวอร์เมนบอร์ด
    คลิกเลือก Update Driver นั้นละ อ่านจากแผ่น เดี๋ยวก็เจอ

Comment

รร

ไม่เจอครับ ลองแล้วหลายครั้งครับ ทุกอันเจอ แต่อันนี้แหละที่ไม่เจอครับ *_*

Comment

Working...
      X