Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเกี่ยวกับโปรแกรม Techsmith recorder

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเกี่ยวกับโปรแกรม Techsmith recorder

พอดีผมใช้โปรแกรมนี้อัด vdo tutorial จะไปติวให้รุ่นน้องครับ ตอนอัดเสร็จก็เปิดดูได้ปกติ หลังจากนั้นผมย้ายไฟล์ไปใส่ flash drive พร้อมตัวโปรแกรม เพื่อเอาไปลงให้เครื่องรุ่นน้อง แต่ปรากฏว่าลงโปรแกรมเสร็จ กลับเปิดไม่ได้ พอ import media .camrec มามากลายเป็นช่องสีขาวๆ ปกติต้องเป็นรูปเริ่มต้นของไฟล์นั้น ไฟล์ที่ใช้ได้พอคลิ๊กขวาก็จะบอกรายละอียดต่างๆ เช่น ระยะเวลา ขนาด
    แต่ไฟล์ที่มีปัญหา คลิ๊กขวา แล้วไม่ขึ้นอะไรเกี่ยวกับข้อมูลของตัวนั้นเลย ทั้งๆที่ขนาดก็เท่ากันกับ ก่อนที่จะย้ายมาใส่ใน flash drive ก็นึกว่า flash drive เสีย เลยลองเอา Ex HDD , CD etc. ต่างๆนาๆ ก็ผลออกมาเหมือนกัน ไม่รู้จะแก้ไขยังไงแล้ว ใครพอรู้วิธีแก้ปัญหา ช่วยแนะนำให้ทีนะครับ ขอบคุณครับ
Working...
X