Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้มีเกมอะไรเเนะนำมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้มีเกมอะไรเเนะนำมั่งครับ

ผมเล่นเเปปเดียวก็เบื่อเเล้วอะ

ในเครื่องผมก็มีทั้ง
    bf2
    tiberium wars
    fifa08
    bioshock
    call of duty4
    simcity
    dirt
    nfs pro
    guitar hero

เเต่ที่เล่นจิงๆตอนนี้มีเกมเดียวเองอะbioshock ผมก็ยังสับสนในตัวเองว่าไม่รู้ชอบเกมเเนวไหน

ยังไงก็ช่วยเเนะนำมาหน่อยนะครับ เกมที่ท่านเห็นว่ามัน ผมจะลองเล่นดู

WarCraft 3 DOTA Map กับ CS:S ลองดู online

Comment

Civilization 4 Gold Edition
      เอากล่องแท้เลย อย่างคุ้ม
      เกมลึกโคตร + mod ที่แถมมาให้ เปลี่ยนเกมไปเป็นอีกเกมเลย เล่นได้เป็นปี ๆ

Comment

splinter cell double Agent เกมสายลับสนุกมาก ลองซื้อมาเล่นดู

Last edited by onizika01; 6 Apr 2008, 19:12:03.

Comment

Assassin Creed , Crysis , Lost Planet , TimeShift

Comment

ZUMA!!!

Comment

bf2 นี่เล่นออนไลน์หรือป่าว ถ้าเล่นออฟไลน์นี่มันเหมือนหน้ามือ หลัง**เลยนะคับ ต่างๆกันมากๆ ผมเล่นทุกวันยังไม่เบื่อเลย(ไม่ได้โม้)

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                ZUMA!!!

เอ่อ !! ซูม่านี่ พูดไม่ออกคับ

Comment

ตามลิ้งเลยครับท่าน สนใจเกมส์ไหนเชิญได้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=182223

Comment

Lost Planet

น่าสนใจดีคับ

Comment

grost recon ไงครับ มันดีออก

Comment

Working...
                      X