Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมPowerDVDไม่มีให้ปรับS/PDIFครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมPowerDVDไม่มีให้ปรับS/PDIFครับ

ทำไมPowerDVDไม่มีให้ปรับS/PDIFครับ พอดีผมลงวินโดว์ใหม่แล้วทำไมมันไม่มีให้ปรับ
    ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้มีให้ปรับนะ ผมใช้PowerDVD8 กับการ์ดSB0100 ไดร์เวอร์KX3540ครับ

ผมก็สงสัยครับ หลังสุดที่เห็นมีนี่ เวอชั่น 6 หลังจากนั้นไม่ยั๊กกะเห็นมีให้ปรับ

Comment

ตอนนี้ผมปรับได้ละครับ ผมลองเอาไดร์เวอร์ออกหมดรวมทั้งพาวเวอร์ดีวีดีด้วย
      แล้วลองไดร์เวอร์ครีเอทีฟ(ไม่ใช้ตัวที่ติดกับวินโดว์) แล้วลงKX3539(ก่อนหน้านี้ใช้3540ตรงนี้ไม่รู้เกี่ยวเปล่า)
      แล้วลงพาวเวอร์dvd8ตัวแรก (มันมีตัว8ออกมาอีกตัว) เท่านี้มันมีให้ปรับละ ไม่รู้เป็นที่อะไร

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

AC3 decoder ของ KX ไม่ค่อยสมบูรณ์

ใช้ของ powerdvd ดีกว่า

Comment

Working...
          X