Announcement

Collapse
No announcement yet.

สติกเกอร์ intel และ windows ที่ติดบน notebook มีขายด้วยหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สติกเกอร์ intel และ windows ที่ติดบน notebook มีขายด้วยหรือครับ

ผมเห็น notebook มือ 2 ที่วางขายในพันทิพย์ body ถูกทำความสะอาดหรือทำสีจนใหม่ และมีสติกเกอร์ intel และ windows ใหม่ๆติดอยู่จนดูเหมือนเครื่องนั้นยังไม่ถูกใช้มาก่อน มันมีขายด้วยหรือครับ

แล้วขายแถวไหนหรอครับ

มีใน pantip นั้นแหละครับ

ร้านไม่แน่นอน ต้องเดินหาเอา ราคาน่าจะ 20-40 บาทต่อชิ้น

Comment

ที่ขายเห็นแต่printเองอ่ะ ไม่สวยครับ- -

อยากได้ของแท้ๆที่แปะกะแผ่นAluminum ใครพอจจะรู้บ้างว่าที่ไหนมีขาย

Comment

อยากได้ทุเรียนมาติดบนเซอเนอรอนอ่ะ
        ใครรู้ที่ขายมั้งค้าบ

Comment

Working...
        X