Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุดวันนี้ก็มาถึงผมดีใจที่สุดในโลกเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุดวันนี้ก็มาถึงผมดีใจที่สุดในโลกเลยครับ

สืบเนื่องจากผมเองได้โพสไปหลายกระทู้แล้วนะครับว่าจะเล่นการ์ดตัวไหนดีในที่สุดมามะห์ก็ซื้อการ์ดจอให้ผมตอนแรกผมคงจะอดได้แล้วล่ะแต่พอคุยกับมามะห์มามะห์เลยซื้อ Asus 9600GT ให้ผมรุ่นที่มีกรอปผู้หญิงสีชมพูครับซื้อในราคา 6000 บาท พอดีพี่สนิทเลยลดได้จาก 6400 เป็น 6000 ดีใจมากมายครับแถมได้เปลี่ยน Psu Coolmaster 460W วัตท์แท้มาใส่อีกครับหมดไปวันนี้ 7000 กว่าบาทครับ

ขอบคุณทุกท่านมากที่แนะนำการ์ดจอสำหรับผมจนในที่สุดผมก็ได้ 9600GT มานอนกอดและที่สำคัญรุ่น Ram 512MB ด้วยครับ

ปล.ต่อไปผมสาบานเลยผมจะทำตัวดีๆตั้งใจเรียนหนังสือให้มากๆกว่านี้จะได้ทดแทนบุญคุณที่ท่านซื้อการ์ดจอให้ผมทั้งบางครั้งผมทำตัวแย่ขี้เกียจ ไม่ช่วยทำงานแต่ท่านก็ซื้อให้ผมทั้งๆที่ผมนิสัยไม่ดี

ดีจัยด้วยครับ*0*

Comment

ยินดีด้วย..หุหุ

Comment

ยินดีด้วยครับ

เดี๋ยวรุ่นใหม่ ดีกว่า ถูกกว่า ก็ออกมา

ปล.เอ่ะ ยังไง

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
          ยินดีด้วยครับ

เดี๋ยวรุ่นใหม่ ดีกว่า ถูกกว่า ก็ออกมา

ปล.เอ่ะ ยังไง
          กำ เดี๋ยว จขกท รู้สึกไม่ดีนะท่าน
          ดีใจด้วยครับ ได้แรงกับเค้าแล้ว อิอิ
          ผมดิ พ่อแม่ไม่ซื้อให้ครับ อยากได้ ต้องเก็บตังซื้อเอง

Comment

ดีใจด้วยอย่างสุดซึ้งครับ...เหอๆๆ..........

Comment

ดีใจด้วยครับถ้าเบื่อแล้วขอผมนะครับ 5555555555555+

Comment

ดีจายด้วยคับ ตั้งจายเรียนนะคับ

Comment

ขอให้เก็บความรู้สึกรักมามะห์แบบนี้ไว้นานๆนะครับ

เวลาที่เหลวไหล เวลาที่ระหองรอแหง เวลาที่ไม่เข้าใจกัน

ก็เรียกมันกลับมาใช้นะครับ

....ดีใจด้วยจ้า....

Comment

อัด 3D Mark โชว์โลดครับ

Comment

ดีจายด้วยคราบบ เดียวผมจะอ้อนแม่มั่ง -*-

Comment

ขาว สวย หมวย อึ๋ม 6000 ถ้วน ไม่เคยผ่านมือชาย

อิอิ

Comment

ยังใช้ onboard อยู่เลย

Comment

Originally posted by nongnis View Post
                            ปล.ต่อไปผมสาบานเลยผมจะทำตัวดีๆตั้งใจเรียนหนังสือให้มากๆกว่านี้จะได้ทดแทนบุญคุณที่ท่านซื้อการ์ดจอให้ผมทั้งบางครั้งผมทำตัวแย่ขี้เกียจ ไม่ช่วยทำงานแต่ท่านก็ซื้อให้ผมทั้งๆที่ผมนิสัยไม่ดี

Comment

แหม ได้การ์ดจอ ดีใจที่สุดในโลกเลยหรอ ?

ละงี้ถ้ามีเมีย จะดีใจที่สุดในจักรวารหรือป่าวอ่ะ

Comment

Working...
                              X