Announcement

Collapse
No announcement yet.

Arctic Cooling Accelero Xtreme มีพี่ๆ ท่านไหนลองใช้สิ่งนี้แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Arctic Cooling Accelero Xtreme มีพี่ๆ ท่านไหนลองใช้สิ่งนี้แล้วบ้างครับ

สวัสดีครับ

พอดีผมมีปัญหากับระบบน้ำนิดหน่อย เลยกะจะเลิกถาวรเลย จุกจิกมากๆๆๆๆๆๆ
    และการ์ดจอที่ผมใช้อยู่ตอนนี้นะครับ 8800GTS G80 ไม่รู้ว่า ไอ Arctic Cooling Accelero Xtreme เนี่ย มันจะเอาการ์ดผมอยู่เท่าตอนที่เล่นน้ำรึเปล่าครับ >.<
    http://www.overclockzone.com/pondtra...800/index.html

ตัวเนี้ยยยย

ไม่รู้ว่ามันจะเอา 8800GTS G80 A3 ผมที่ 700 / 2040 ของผมไหวรึเปล่าครับเนี่ย >.<

และคุณภาพมันสมราคาไหมครับ ???

กะจะหันมาเล่นลม แบบดีๆ เลยหน่ะครับ
    แต่พอดีเห็นเจ้าตัวนี้ ใน Review แล้ว โอ้โห + หน้าตามันสวยดีครับ

คำถามสุดท้าย .... ในเมื่อ ใน Review บอกว่า ใส่ได้ทั้ง Ultra / GTS / GTX ... และตัวซิงค์มีขนาดเท่า 8800 Ultra พอดี
    งั้นแบบนี้ผม ใช้ 8800GTS ซึ่งช่องเสียบ ไฟมันอยู่ด้านหน้า และ ซิงค์มันยาวกว่าตัวการ์ด แบบนี้ผมจะเสียบไฟยังไงหละครับ !!! >.<
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.
Working...
X