Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis Tribute(แกลเลอรี่รำลึก)(spoil)(56k warning)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขุดเพื่อมีรูปให้ดูอีก

Comment

สรุป ไอ้เกมนี้มันใช้cpu อย่างต่ำเท่าไรอ่ะ สงสัย

Comment

เท่าที่เล่นมา นะครับ 8800GT กะ 9800GTX
        CPU ควรจะ Core2 Duo ความเร็ว2.5+ และL2 cache น่าจะ2mb+ด้วยเอาง่ายว่าCore2 Duo ต้องตระกูลe4xxx หรือe6xxx e8xxx ก็ว่าไป ที่ไม่แนะนำe2xxxเพราะเครื่องน้องผมใช้e2180อยู่ลากไปที่2.66 ส่วนe6420 ลากไป2.66เท่ากัน e2180 มีอาการหน่วงอยู่ แต่e6420 ลื่น

กรุณาใช้วิจารณยานด้วยในการศึกษา เพราะนี่อาจเป็นเพียงความรู้สึก(หน่วง)ส่วนบุคคลเท่านั้น************************************************
        Last edited by Gigadark; 18 Apr 2008, 02:41:46.

Comment

อัพnatural mod แล้วภาพมันสุดๆจริงๆครับเฟรมเรตก้เท่าเดิทแถมเนียนกว่าเดิมเยอะเลย แต่ผมไม่ค่อยชอบตรงที่ท้องฟ้ามันสดใสไปหน่อยดูไม่ค่อยจะเข้ากับเนื้อเรื่องของเกมซักเท่าไหร่แต่อย่างอื่นต้องบอกว่าหรั่งเค้าทำมาเนียบจริงๆ
          เครื่องผม E8200@3.0Ghz ram-2Gb 8800GT Zalman
          ผมว่าผมปรับ1280*768 แล้ว4AA มันก็ไม่กระตุกนะครับ(ทุกด่านเลย) แต่มีด่านสุดท้ายที่ต้องลดมา2AA
          เล่นจบปายสองรอบและ กำลังจะเล่นvery hard หุหุ

Comment

แจ่ม

Comment

สเป็กเดียวกันแต่ ผม Vista

Comment

แจม... 1280x1024 UltraHigh AAx4 Xp

Comment

หามุมเก่งมาก

Comment

อิจฉาคอมแรงๆ

Comment

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ
                      เกมส์นี้จัดว่าใช้ได้ ถ้าเทียบกับ Farcry ผมว่า Farcry ดีกว่า

Comment

รบกวนหน่อยครับ เราจะ กด โหลด Natural MOD ตรงไหนอ่าครับ ลิงค์มันเยอะจังเลย แล้ว เวลาดหลด แล้ว ติดตั้งทำยังไงครับ แล้วขอรบกวนอีกเรื่องครับ เกม Crysisi มีวิธีเปิด VSYNC ไหมครับ ที่มันจะทำให้ภาพไม่เป้นคลื่นๆอ่าครับ รบกวนหน่อยครับ

ปล.ผมลอง ultrahighqualitycfg แล้ว สุดยอดจริงๆ

Comment

ดันๆ ช่วยตอบ ที ครับ

Comment

ตอนนี้พวก H เกมก็ทำออกมาซัพพอร์ด ไดเร็ก 10 แล้วนะ หุหุหุ ต้องเหมือนจริงสุดๆแน่เลย 5555

Comment

แจ่มดีครับ

Comment

เพลินมากเลยท่าน จขกท ภาพสวยดีครับ ผมสงสัยว่าปรับขนาดนีนเนี่ยเวลาเล่นมันอืดจะเสียอารมมากไหมครับ
                                ภาพระดับนี้น่ะเวลาอืดมันเสียอารมในการเล่นมากไหม แล้วถ้าปรับต่ำกว่านี้สักนิดจะลื่นไหมครับ

Comment

Working...
                                X