Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่อง ทำไมเล่นหนัง HD-DVD กระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่อง ทำไมเล่นหนัง HD-DVD กระตุก

คือแบบว่าโหลดมาจาก www.xxx.com เป็นหนัง HD-DVD ที่ Rip มาจาก Blue ray Disc แล้วดูด้วย VLC มันกระตุก เป็นบางฉาก เด๋วเป็นเด๋วไม่เป็น ไม่ทราบว่ามีโปรแกรมอื่นๆที่ใช้ดูได้ดีกว่านี้มีไหมครับ

ตอนนี้เซ้งมากๆครับดูหนังแล้วไม่ได้อรรถรถเลย ช่วยทีครับ

MS ขอนอกเรื่องหน่อยน่ะครับ

-_-"

Comment

vlc มันดุแล้วจะกระตุกเปงบ่างเวลา
      ส่วนมาผมดูใน jetaudio คับ
      แต่ผิดทีระวังดดนอุ้มนะท่าน

Comment

งุงิ

Comment

Originally posted by nuucat View Post
          vlc มันดุแล้วจะกระตุกเปงบ่างเวลา
          ส่วนมาผมดูใน jetaudio คับ
          แต่ผิดทีระวังดดนอุ้มนะท่าน

ผมใช้ JET มันมีแต่เสียงไม่มีภาพอ่ะครับ

Comment

ผิดหมวด กัน ตามสบายเลยครับ

Comment

เสป้กเครื่องละครับ แล้วปรับจอใหญ่แค่ไหนครับ .....x..... ครับ

ส่วนโปรแกรมผมใช้Media Player Classic และ KMPlayer สองโปรแกรมนี้ บางทีอีกโปรแกรมไห้สีดีกว่า

Comment

rip จาก blue ray มันกระตุกอยู่แล้ว ไม่รู้เหมือนกัน ผมก็โหลดมา มันrip จาก blue ray มา ก็กระตุกทั้งเรื่อง แต่กระตุกนิดๆ

แต่ดูได้ เสียงก็ดี

Comment

อ่ะงับ

Comment

Working...
                  X