Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้า Desktop ที่มี password ยังไงหรอค่ะทำได้ป่ะค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้า Desktop ที่มี password ยังไงหรอค่ะทำได้ป่ะค่ะ

เข้า Desktop ที่มี password ยังไงหรอค่ะทำได้ป่ะค่ะ
    ใช้เครื่องเดียวกันแต่คนละ User Accounts ต่างคนต่างมี passค่ะ
    ก็เลยเข้าของเพื่อนที่หน้า Desktop ที่ C:\Documents and Settings ไม่ได้อ่ะจะไปเอา บอทเกมส์ของเพื่อนอ่ะทำไงค่ะอ่ะมีวิธีป่ะค่ะ
    ใครช่วยทีนะค่ะ เอาแบบไม่ต้องลบ Pass นะ แค่ hack Desktop ของ Accounts อื่นได้ก็พอแล้ว
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ใช้ Tool ใน Hiren Boot ครับเพื่อลบ Pass Admin มันเลย แล้วบอกเพื่อนตั้งใหม่
    (ครั้งต่อไปมันคงไม่ตั้งแล้วล่ะ เพราะเราเข้าไปลบได้ -*- )

ปล.หรือใครมีวิทยายุทธมืดก็ช่วยกันเผยแพร่หน่อยก็ดีนะครับ

Comment

มีวิธีอื่นอีกมั้ยค่ะเอาแบบไม่ต้องลบ Pass คนอื่นค่ะช่วยที

Comment

Working...
      X