Announcement

Collapse
No announcement yet.

CREATIVE Inspire T3100 2.1 เสียงดีป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CREATIVE Inspire T3100 2.1 เสียงดีป่าว

ไม่ค่อยมีใครใช้ CREATIVE เลย
    ผมซักไม่แน่ซะแล้วว่าจะซื้ออะไรดีอะ

มีงบแค่ 2000 เองอะครับ

ยังไงก็แนะนำกันบ้างนะครับ

----ไม่เคยฟัง T3100 แต่บ้านใช้ 2900 อยู่ คือเสียงกลางแย่มาก เวลาเล่นเกมก้อโอเค แต่ดูหนังเน่าเลยครับ เสียงพูดฟังไม่รุ้เรื่องเลย ดูเหมือนรุ่น inspire น่าจะเหมาะกับเล่นเกม น่าจะฟังเพลงผมว่าดูเป็นรุ่น i trique ดูดีกว่านะครับ
    ---ใช้ทำอะไรอะครับ ถ้าฟังเพลงฟังแนวไหน โพสไว้เด๊วก้อมีคนมาตอบเองแหละ

Comment

เฉยๆไม่ได้ดีเด่นอะไร ดีไซด์ผมชอบนะ แต่เสียงไม่ไหวเลยเบสบวมมากๆ

Comment

Working...
      X