Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hard disk เสียแต่อยากได้ขอมูลข้างใน ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hard disk เสียแต่อยากได้ขอมูลข้างใน ทำไงดีครับ

Hard disk Hitachi 40 G เปิดมาบูท ไม่ขึ้น มีแต่เสียง แกร็กๆ ซ้ำๆ น่าจะเสีย เพราะลองเอา hard disk ตัวใหม่ใช้แทน ก็บูท ได้ตามปรกติ แต่ผมอยากได้ขอมูลข้างใน ทำไงดีครับ

สงสัยต้องทำจัยคับ อิอิ

Comment

Hitachi เขามีกู้ข้อมูลฟรี 1 ครั้งนี่ครับ ลองไปที่ศูนย์ดูนะครับ

Comment

ถ้าเป็น Seagate ละครับ กู้ำฟรีหรือปล่าวครับ

Comment

ใช้ GHOST11 GHOST พาทัชั่นที่เสียแล้วลงวินโดใหม่เปิดด้วย GHOST EXPOLER แล้วเอาข้อมูลที่ต้องการออกมา

Comment

seagate ไม่น่าฟรีนะครับเคยจากูเหมือนกัน เขาคิด 2000 เลยไม่เอาดีกว่า หุหุ

Comment

Working...
            X