Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<~ MACBOOK PRO ~>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• <<~ MACBOOK PRO ~>>

รบกวนผู้รู้หน่อยงับ

1.macbook pro มีปัญหาเรื่องอุปกรณ์หรือป่าวงับ เช่นกรอบแตก
    2.macbook pro มีเดทพิคเซสกี่จุดเคลมได้งับ
    3.ซื้อตอนนี้เลยดีไหม หรือรอต่อดี คือมันจะออกรุ่นใหม่เร็วๆๆนี้ป่าวงับ
    4.ซื้อจากอเมริกา นี้เคลมเมืองไทยได้ช่ายไหมงับ
    5.มันจะมีโอกาสออก ดีไซน์ตัวmacbook proใหม่ไหมงับ แอบเรียบๆๆเกินไปอะงับ

ขอบคุณงับ

Originally posted by littlelucky View Post
    รบกวนผู้รู้หน่อยงับ

1.macbook pro มีปัญหาเรื่องอุปกรณ์หรือป่าวงับ เช่นกรอบแตก
    2.macbook pro มีเดทพิคเซสกี่จุดเคลมได้งับ
    3.ซื้อตอนนี้เลยดีไหม หรือรอต่อดี คือมันจะออกรุ่นใหม่เร็วๆๆนี้ป่าวงับ
    4.ซื้อจากอเมริกา นี้เคลมเมืองไทยได้ช่ายไหมงับ
    5.มันจะมีโอกาสออก ดีไซน์ตัวmacbook proใหม่ไหมงับ แอบเรียบๆๆเกินไปอะงับ

ขอบคุณงับ

1.ที่ผมใช้มาไม่เคยอ่ะครับ แต่ผมซื้อเคสใส สีแดงตัวละ 2 พันกว่า ใส่ ประมาณ เพราะผมซื้อนานละ
    2.อันนี้ผมไม่ทราบครับแต่เท่าที่ตอนไปเช็คตอนซื้อไม่มีครับ คุณสามารถเช็คก่อนซื้อได้เลย ถ้ามีเค้าก็เอาตัวใหม่มาให้ครับ ผมว่าเช็คตอนอยู่ในร้านเลยดีกว่า
    3.ถ้ารอก็ไม่ได้ใช้ล่ะครับ อยู่ที่คุณรีบใช้รึป่าว ส่วนรุ่นใหม่มันมีแน่นอนครับ เพระา apple ไม่หยุดยั้งเรื่องนี้แน่นอน
    4.ได้ครับเพราะมัน world wide แต่ต้องซื้อ ประกันเพิ่มจาก apple
    5.มันมีโอกาศอยู่แล้วหล่ะครับ เพราะ design เก่ามันออกมานานละเพียงแต่ปรับแค่ hardware

Comment

ลองดู

Comment

เเว่ววๆๆ ว่า ตัวถัดไปจะ ดีไซ ใหม่ ครับ

Comment

Originally posted by littlelucky View Post
          กรอบแตกคงไม่มีครับ มีแต่บุบเพราะเป็นอะลูมิเนียมครับ เห็นโดนยิงยังเปิดได้เลย 5555 เป็นรูเลย

Comment

ไม่ค่อยมีปัญหานะครับ
            เจอก็แต่จอฟ้า แบบลายเซ็นผมครับ
            (ตอนเปิด OS Windows นะ)

Comment

Originally posted by PatcH View Post
              ไม่ค่อยมีปัญหานะครับ
              เจอก็แต่จอฟ้า แบบลายเซ็นผมครับ
              (ตอนเปิด OS Windows นะ)

WIN OS มันจอฟ้าอยู่แล้วครับมัน เป็นไปได้ ไม่ต้องห่วง

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
                WIN OS มันจอฟ้าอยู่แล้วครับมัน เป็นไปได้ ไม่ต้องห่วง

แต่ถ้ามันใช้งานหนักมาก อาจจะเปลี่ยนจาก จอฟ้า กลายเป็น จอ "ฟ้าเหลือง" ก็ได้นะครับ

ระวังๆๆ

Comment

macbook pro ผมยังไม่เจอจอฟ้าครับใน win แต่ว่ามีอาการค้าง 2รอบ หุหุ กดอ ไรไมได้เลย ซึ่งก็ไม่ต่างกะ ฟ้าเท่าไหร่ครับ หุหุ

Comment

ของผมค้างตอนใช้ premiere CS3 อ่ะครับ ค้างโคดบ่อย สงสัยต้องไปใช้final cut

Comment

รบกวนเล่าข้อดีของมันให้ฟังหน่อยซิงับ

ว่าประทับใจ อย่างไรมัง

พอดี กามลังเล็งๆๆ ไว้อยู่อะงับ

เอ้ แล้วพวกเรื่องประกันนี้ดีหรือไม่ดีครับกับ การยริการอะงับ

Comment

รบกวนเล่าข้อดีของมันให้ฟังหน่อยซิงับ

ว่าประทับใจ อย่างไรมัง

พอดี กามลังเล็งๆๆ ไว้อยู่อะงับ

เอ้ แล้วพวกเรื่องประกันนี้ดีหรือไม่ดีครับกับ การยริการอะงับ
                        เคสสวย อึด ดี คีย์บอร์ดเรืองแสง สุดยอด :P นอกนั้นก็มาตราฐานแมคครับ

Comment

Originally posted by golfy View Post
                          เคสสวย อึด ดี คีย์บอร์ดเรืองแสง สุดยอด :P นอกนั้นก็มาตราฐานแมคครับ

จอความละเอียดสูงกว่ายี่ห้ออื่นๆทั่วไป ในขนาดที่เท่ากัน

Comment

Working...
                          X