Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่อง Reset ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่อง Reset ไม่ได้ครับ

คือ ไม่วานซนจัด รื้อคอมเล่น ถอดออกมาเช็ดฝุ่นทุกชิ้นเลย สายเมนบอรด์ไรถอดเเม้งหมด

พอมาตอนประกอบ ก็ประกอบใส่มั่วๆ ไป เท่าที่จําได้ ปรากฎว่าเปิดติด เเต่พอเปิดมาได้ 5 นาที

ค้าง ผมก็เลยรีเซ็ท ปรากฎว่ารีเซ็ทไม่ได้ ผมก็เลยดึกปลั๊กออก เเล้วผมก็ถอดพัดลมที่มันไปติดไว้กับคอม มันก็ไม่มีอาการค้างละ เเต่ติดตรงที่ว่า กดรีเซ็ท ไม่ได้

เเล้วเครื่องค้างนี้ มันเกิดขึ้นจากสาเหตุไรบ้างอ่าครับ

เสียบสาย Reset ผิดครับ
    เครื่องค้างเกิดได้ร้อยแปดพันเก้าสาเหตุ

Comment

โคตรซนเลย ร้านมีไป๊

Comment

ดูคู่มือดีๆจริง บอกหมดอ่า

Comment

เย้ ได้ละ ผมไปเอาคู่มือมาดู ละเอียดจริงๆ

ติดอีกอย่างครับ คือเครื่อง ผมเวลาเล่น เน็ท หลายๆ หน้า มันจะค้างอ่าครับ

ลองลงวินโดว์ใหม่ก็ไม่หาย เกี่ยวกับ psu ปล่าวครับ

Comment

ซนจริงนะ เด็กดื้อ...

แต่ถ้าไม่ซน ก็ไม่เก่งครับ ว่าแล้ว ก็ลองซนอีกรอบเลยครับ

อ้อ... เสียบ สายรีเซ็ตผิด อีกเสียงครับ

Comment

Originally posted by sniperll View Post
              เย้ ได้ละ ผมไปเอาคู่มือมาดู ละเอียดจริงๆ

ติดอีกอย่างครับ คือเครื่อง ผมเวลาเล่น เน็ท หลายๆ หน้า มันจะค้างอ่าครับ

ลองลงวินโดว์ใหม่ก็ไม่หาย เกี่ยวกับ psu ปล่าวครับ
              เป็นที่สเปคท่านรึเปล่าครับ แรมอาจไม่พอ -*-

Comment

Working...
              X