Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้คอมผมเป็นอะไร!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้คอมผมเป็นอะไร!!!!!!!!!

เวลาปิดเครื่องและเปิดใหม่พอเปิดอีกทีมันหาฮาร์ดดิสไม่เจอตลอดเลยผมต้องใช้วิธีถอดถ่านไบออสออกทุกครั้งและใส่กลับเข้าไปใหม่ตลอดเลยใครพอจะมีวิธีแก้บ้างครับเมนบอร์ดA8N-E

สายไม่แน่นป่าว

Comment

hdd กำลังจะจากโลกมั้งครับ

Comment

บอดไกล้พังแล้วคับ

Comment

ผมเคยเป็นนะปิดเครื่องแล้วเปิดมาอีกทีบูสฮาร์ดดิสไม่เจอ แก้ตั้งนาน
          พอเปลี่ยนสายฮาร์ดดิสหายซะงั้น

Comment

ถ่านจะ หมด รึปล่าว

Comment

ไกล้สงกรานแล้ว สงสัยมันอยากลากลับบ้านเก่า

Comment

Working...
              X