Announcement

Collapse
No announcement yet.

INTEL จะปล่อย 6 Core แล้วหรอ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• INTEL จะปล่อย 6 Core แล้วหรอ?

ได้ข่าวมาแว่วๆๆ นะครับ ว่าIntel จะปล่อย 6 Core

และไม่ใช้ FSB ในปีนี้ จริงๆ หรอครับ ผู้รู้ตอบที คับ

4 Core ยังไม่ได้ใช้เลย 555+ (แต่คงจะลงเฉพาะ เครื่อง Sever เท่านั้น นะ อย่าดีใจไป )

+ แนะนำ บอร์ด FSB 1600 ให้ตัวครับขอไม่เกิน 7000 นะครับ +- 700

...............

Comment

P35C-DS3 Ver2.1

Comment

ผมว่า Mainboard FSB 1600 ใช้แค่ P5KR พอแล้ว BIOS V. 0605 รับได้สบาย ๆ ซื้อ P35 ยาว ๆ คุ้ม ๆ ไม่จำเป็นต้อง X38 หรือ X48 เลยง่ะ

Comment

คุณรู้รึเปล่าว่า FSB คืออะไร ?

Comment

FSB (Front Side Bus) : FSB คือเส้นทางส่งข้อมูลและเชื่อมต่อระหว่างซีพียูและหน่วยความจำหลัก

Comment

หว่า มาแล้ว จัง แต่ อดใจรอ AMD ใหม่ ก่อนแล้วกัน

Comment

4 คอ ยางมะได้ใช้เรย ออก 6 แระ -*-

Comment

แว่วๆ จากไหนหรอคับ

Comment

Working...
                  X