Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอSamsungLCD214Tถ้าขายได้ราวๆเท่าไหรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอSamsungLCD214Tถ้าขายได้ราวๆเท่าไหรครับ

ขอโทษที่Postที่นี่ครับ Postที่IT marketแล้วหายครับเป็นรุ่นที่ออกมาใหม่ S-PVA,8MS ครับ

40-50% ของราคาเดิมคับ

Comment

ซื้อมาวันที่2ครับยังไม่เปิดใช้งานครับ

Comment

สองวัน ไปขายต่อ ยังไงก็ขาดทุนพอสมควรเลยคับ นอกจากขายคนรู้จักกัน

ผมว่าลองตั้งปรกาศห้องขายของอีกทีนะ และขยันดันบ่อยๆหน่อยคับ เพราะห้องนั้นกระทู้ตกเร็ว

ราคาก็คงประมาณ 85-90% คับ

ปล. ถ้าจะหากระทู้ที่เราตั้ง ให้ไปเลือกที่ชื่อเราแล้วดูข้อมูลคับ

Comment

ครับ ขอบคุณ

Comment

นี่คับ กระทู้เดิมของท่าน ไปดันได้เลย

และควรใส่รายละเอียดของเยอะๆหน่อยคับ มีภาพยิ่งดี

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=187032

Comment

ครับผมนึกว่าถูกลบไปแล้วครับมาRefresh Screenดูหาไม่เจอ

Comment

Working...
              X