Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ได้ติดตามนาน คือ อยากทราบว่าตอนนี้ e8200 มีขายยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ได้ติดตามนาน คือ อยากทราบว่าตอนนี้ e8200 มีขายยัง

ที่เห็นเคยขาดตลาดไม่ทราบว่าตอนนี้มาหรือยังครับ ราคาเป็นไงมั่ง?

มีแล้ว ราคาขึ้นกว่าตอนเข้ามาใหม่ๆมากๆ 7000 กว่าๆแล้ว

(เข้ามาใหม่ๆราคา6500เอง)

Comment

ขอบคุณครับ...ก็..พอทน...
      ว่าจะไปสอย

Comment

สรุป E8200 กับ E8400 มันแยกขายแล้วใช่มัยครับ

Comment

E8200 ไม่รู้แยกขายมั้ย แต่ที่รู้ตอนนี้ราคาแพงขึ้นกว่าตอนที่ผมซื้อตอน 16 ก.พ. เกือบ 1000 แหน่ะครับ

Comment

จะซื้อรีบซื้อนะครับ หลังสงกานต์ราคาจะขึ้น

ตอนนี้เขาล้างสต๊อกเก่าอยู่ครับ หลังสงกานต์เขาจะเอาสต๊อกใหม่เข้ามา

Comment

ตอนนี้แยกขายแล้วครับ เมื่อวันอาทิตย์ไปพันทิพย์มา เท่าที่เดินดูราคายังอยู่ที่ 6750-6850

Comment

ที่อื่น 7290-7390 แหนะ

=O=

Comment

Working...
                X