Announcement

Collapse
No announcement yet.

หมอครับ ดูอาการโน้ตบุคผมหน่อย เน่าแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หมอครับ ดูอาการโน้ตบุคผมหน่อย เน่าแล้ว

มันรวนหรือว่ายังไงก็ไม่รู้คับ ดูรูปดิ จาก 1.60 เหลือ 1.59 บางทีก้อเหลือ 594 MHz
    แล้วที่cpu-z ก้อ เป็น แล้วเลขมันก้อเดินตลอดเวลา เด๋วก้อ 1.59 เด๋วก้อ 549 หรือไม่ก้อ 1.11
    ช่วยทีคับ บางทีเล่นๆอยู่ดีๆ ก็ดับไปเฉยเลย ต้องทำยังไง หรือว่ามันโดนไวรัสคับ
    Attached Files

speed step ป่าว

Comment

ขอตัวไปเรียนหมอซัก6ปีงับ เดี๋ยวมาตอบใหม่อีกรอบ หุหุ ....

Comment

Originally posted by dears View Post
        ขอตัวไปเรียนหมอซัก6ปีงับ เดี๋ยวมาตอบใหม่อีกรอบ หุหุ ....
        เง้ออ

Comment

Working...
        X