Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อเนื่องจะกระทู้ที่แล้วเกี่ยวกับ hdd+box

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อเนื่องจะกระทู้ที่แล้วเกี่ยวกับ hdd+box

จนถึงวันนี้ก็ยังไม่ได้ซื้อเพราะเดือนนี้เพิ่งซื้อ canon 400d+kit IS ไป เลยยังไม่ค่อยฟื้นตัว และจากการที่ได้ไปดูมาราคา hdd 3.5" ประมาณ 1600 + boxอีก ประมาณ900 รวม 2500
    แต่ถ้าเป็น hdd2.5" ประมาณ 2500 boxอีก ประมาณ500 รวม 3000 ทั้งหมด160 Gb นะครับ
    ไม่รู้จะเลือกอะไรดีแต่ใจเริ่มไปทาง 2.5" ครับ ด้านผกพา แต่ถ้าวัดกันที่ ความเร็วแล้วตัว 3.5" มันเร็วกว่า มากไหมครับ

พอๆๆกัน

Comment

ขอบคุณครับ มีใครว่าไรอีกไหมครับ

Comment

Working...
      X