Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ ไดรเวอ การ์ดจอ ล่าสุด ของ spark 6800gs หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ ไดรเวอ การ์ดจอ ล่าสุด ของ spark 6800gs หน่อยค่ะ

คือตอนนี้ไม่รุเป็นไร เล่นเกมอะไรก็กระตุกไปหมดเลยอ่าค่ะ
    เลยอยากลองอัพเดต ไดรเวอดู
    ไม่ทราบว่าแผ่นไดรเวอที่แถม มากับการ์ดจอ นี่คือเวอชั่นล่าสุดรึยังคะ
    ถ้ายังขอ ตัวล่าสุดหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1509
    ------------------
    ไม่ใช่ตัวใหม่สุดครับ แต่เป็นตัวที่ผ่านการรับรองไมโครซอฟว่าทำงานได้ไม่มีปัญหากับวินโดว์ครับ
    ------------------
    ซึ่งเป็นตัวล่าสุดของการรับรองครับ

Comment

แล้วเกี่ยวมั้ยคะ ว่าเพราะเป็น วินโดว วิสต้า การ์ดจอ ตัวนี้ มันเลย ไม่ซัพพอร์ท
      คะ

Comment

ไม่ใช่ตัวการ์ดไม่ซพพอร์ตคับเป็นเพราะไดร์เวอร์คับที่ไม่ซัพพอร์ต

Comment

ผมเคยเป็นนะแต่อีกอาการนึงเจ้าการ์ดจอตัวนี้แหละ ของผมจะกะตุกมาก เหมือนจะแฮ้งเลยเวลาเปิดพวกไฟล์วิดิโอ หรือเล่นเกมส์ที่เป็นฉากเกี่ยวข้องกับวิดิโอ เลยเมล์ไปถามทาง ไมโครแวร์เลยครับ เขาบอกให้ลบไดเวอร์เก่าออก ให้หมดแล้วลงตัวใหม่ ตั้งแต่นั้นมาผมก็ใช้ได้ปกติเลยครับ ลองดู

Comment

Working...
          X