Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีดับร้อน8800gtโดยที่เสียงเบาๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แนะนำให้เปลี่ยนซิ้งครับ เป็นตัว Thermaltake Duorb ครับ ตัวนี้เย็นลงมากครับ เปิดธรรมดา อยู่ 47 ครับ Full load 53 ครับ
    อีกอย่าง ตัวนี้เสียงเงียบมากครับ ไม่ได้ยินเสียงพัดลมเลย ผมยังเสียดายเลยครับ ไม่น่าขายไปเลย ไปเล่น ตัว zalman เย็นสู้ ตัวนี้ไม่ได้เลย อีกอย่าง zalman เสียงดังด้วย

Comment

ถามผู้รู้นิดนะครัยตัวนี้Thermaltake Duorb กะArcic cooling /รุ่น Accelero S1 Rev.2 + พัดลม Turbo Mudule อันไหนเย็นกว่ากันครับ

Comment

ผมซิงเดิม ความร้อน อยู่ที่ 48-52 'c ครับ เปิดฝา พัดลม เป่าหน้า ดูดหลัง

Comment

Originally posted by kunano View Post
          ผมซิงเดิม ความร้อน อยู่ที่ 48-52 'c ครับ เปิดฝา พัดลม เป่าหน้า ดูดหลัง
          .ใช้ของอะไรครับท่านเย็นจิงๆ

Comment

Working...
          X