Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเอา เคสแบบนี้มา ใช้บ้างครับ(อาจจะใช้แต่ มัน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเอา เคสแบบนี้มา ใช้บ้างครับ(อาจจะใช้แต่ มัน)

ติดตรง ฝาหลังนนี้ ตอนนี้เลยเอามาเป็น ที่วางของข้างโต๊ะคอมซะเลย
    Last edited by kidnapped1; 20 Aug 2008, 21:32:30.

.
    Last edited by kidnapped1; 20 Aug 2008, 21:32:30.

Comment

เอามาโม ฝาข้างใหม่ให้ใช้ได้แบบปัจจุบัน
      พ่นสีให้สะหน่อย ถ้าเอาเอาแล้วขายผมได้นะ

Comment

งานใหญ่เลย - -

Comment

โย่งดีครับ ซื้อที่ไหนอยากได้

Comment

ถ้า จะ ขาย ขอต่อ คิว ครับ

Comment

มันโมได้

Comment

โมได้ หย่ายดี ขัดๆซะหน่อย พ่นสีอีกแป๊บ แจ่มคับ

Comment

โอ้แม่เจ้า.....อยากได้

Comment

Working...
                  X