Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ เซียร์ มีศูนย์ Com7 ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ เซียร์ มีศูนย์ Com7 ปะครับ

พอดี จะไปเครม Hdd อะครับ

ผมยังหาไม่เจอเหมือนกันเลยครับ

Comment

เคลมร้านตัวแทนจำหน่ายก็ได้คับ อิทธิพัท ชั้น3 ใกล้ com ok

pc outlet ชั้น 2 ผมเคยเอาแรมไปเคลม

Comment

ร้านอิทธิพัท ชั้น 4 ครับ เป็นศูนย์ sevice ย่อยๆ ในร้านครับ

Comment

pc outlet ชั้น 2
          เป็นตัวแทนอยู่ครับ ฮาร์ดดิส WD ร้านนี้ประกัน COM7 ทั้งหมด
          ส่งที่ร้านนี้ได้

Comment

สรุปวันนี้ผมได้ไป พันธ์ทิพย์เยย กลัวไป หน้าร้าน ต้อง เอาของทิ้งไว้
            ตอนนี้ เคลม ได้ตัวใหม่มาเรียบแล้ว อิอิ (HDD นะ)

Comment

Working...
            X