Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องครับมีใครใช้ nibitor เป็นมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องครับมีใครใช้ nibitor เป็นมั่งครับ

พี่น้องครับมีใครใช้ nibitor mod volt เป็นมั่งครับ
    สอนข้าน้อยหน่อย จะ mod 8800gt ครับ

อีกนิดนึง เป็นไปไหมที่จะ Flash bio 8800gt เป็น 8800gts G92 ครับ

Flash ไม่ได้มังครับ หรือมีจริงผมจะได้รอดู

Comment

..เห็นพวกฝรั่งเค้าใช้โปรแกรมตัวนี้ set ไฟใน ไบออส มันลาก core speedไป 750 สบายๆ
      ก็เลยอยากลองอ่ะครับ

Comment

ต้องอาศัย hard mod ช่วยด้วยเน้อ ไม่งั้นเร่งไฟขึ้นยากหน่อย....

Comment

ตั้งแต่ซีรี่ย์ 7 เป็นต้นมา Nbitor ไม่สามารถเพิ่มไฟจากการแก้ไบออสได้ครับ
          และ 8800GT ไม่สามารถ flash เป็น 8800GTS ได้ force flash ก็ไม่ได้

Comment

แง่ว!!! สงสัยผมโดนฝรั่งหลอก เศร้าเลย 5555

Comment

แง่ว!!! สงสัยผมโดนฝรั่งหลอก เศร้าเลย 5555

Comment

Working...
              X