Announcement

Collapse
No announcement yet.

Core 2 duo นี่เป็น 64bit หรือป่าว งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Core 2 duo นี่เป็น 64bit หรือป่าว งับ

คือ จาลง vista อะ งับ แล้วไม่แน่ใจว่า มานเป็น 32bit หรือ 64 bit งับ

64bit ตั้งนานแล้วครับ

Comment

64 บิทด้วยคนจ้า

Comment

baseแท้ๆเป็น32bit แต่จำลองใช้งาน64bitได้ครับเพราะมันมีชุดคำสั่งem64tไว้เผื่อรองรับ

vistaมีทั้งver 32กับ64นะครับ ลงver64ระวังจะเซ็งตั้งแต่driver

Comment

Originally posted by Calidan View Post
          baseแท้ๆเป็น32bit แต่จำลองใช้งาน64bitได้ครับเพราะมันมีชุดคำสั่งem64tไว้เผื่อรองรับ

vistaมีทั้งver 32กับ64นะครับ ลงver64ระวังจะเซ็งตั้งแต่driver
          ถูกต้องนะงับ อิอิ ชุดคำสั่งนั้นก็คือ x86 งับ
          มันจะเป้นตัวแปลคำสั่ง 64 ให้ 32 สามารถทำงานได้อย่างไมปัญหา อะ แล้วก็ แปลงกลับไป เป้น64 ให้กลับระบบงับ

Comment

Working...
          X